ಡೋಣ ಬನ್ನಿ ಸುಂದರ ವೆಲ್ಲೊರನ್ನು!
ಹುಡುಕಿ
 
ಹುಡುಕಿ
 

NGP NAB PASS N G (58847) Schedule

ಸೇವೆಯ ದಿನಗಳು: All days ಶ್ರೇಣಿಗಳು: 
ನಿಲ್ದಾಣ ಆಗಮನ ನಿರ್ಗಮನ ನಿಲ್ಲುವ ಸಮಯ ದೂರ
1 Nagpur (Moti Bagh) (MIB) 5:30 AM 5:05 PM 0 min 0 km
2 Nagpur (Se) (NGPB) 5:10 PM 5:35 PM 25 min 1 km
3 Itwari Jn(Ng) (ITRN) 5:55 PM 6:05 PM 10 min 5 km
4 Bhandewadi H (BNWD) 6:15 PM 6:16 PM 1 min 9 km
5 Dighori Buzurg (DGY) 6:32 PM 6:33 PM 1 min 18 km
6 Kempalsad H (KEMP) 6:42 PM 6:43 PM 1 min 22 km
7 Titur (TOR) 6:53 PM 6:54 PM 1 min 26 km
8 Mahuli (MZB) 7:04 PM 7:05 PM 1 min 31 km
9 Kuhi (KUHI) 7:15 PM 7:17 PM 2 min 36 km
10 Mohadara (MXZ) 7:29 PM 7:30 PM 1 min 42 km
11 Bamhani (BMW) 7:40 PM 7:41 PM 1 min 46 km
12 Umred (URR) 8:00 PM 8:02 PM 2 min 56 km
13 Kargaon Halt (KRGN) 8:24 PM 8:25 PM 1 min 68 km
14 Bhiwapur (BWV) 8:47 PM 8:49 PM 2 min 79 km
15 Bhuyar (BHRH) 9:08 PM 9:09 PM 1 min 89 km
16 Tempa (TEP) 9:19 PM 9:20 PM 1 min 94 km
17 Mangli H (MGLI) 9:34 PM 9:35 PM 1 min 101 km
18 Kotgaon H (KTGO) 9:43 PM 9:44 PM 1 min 104 km
19 Nagbhir Junction (NABN) 10:20 PM 5:30 AM 0 min 110 km
ನೀವು ನಕಾಶವನ್ನು ಮೌಸಿನ ಸಹಾಯದಿಂದ ಸರಿಸಿಕೊಂಡು ಡಬಲ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ನೋಡಬಹುದು